Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

*Ca_c0*m-_*

Go down 
baby_cat
tranhieu
*Ca_c0*m-_*
7 posters
Tác giảThông điệp
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 6:25 am

.........................................7h37'AM h Hàn quốc <=> 5h37'AM h Việt Nam .....................................

*Ca_c0*m-_* Anhso1net57218157200922

Tớ vẫn đang ngồi đợi các bạn ne.........! Đêm qua tớ đã tự hứa với lòng tớ rằng:Đêm nay sẽ là 1 đêm rất đẹp và tràn đầy niềm vui của tớ .Các bạ có biết vì sao ko??? Đơn giản lắm,vì đã lâu lắm rui tớ chưa được nhìn thấy các bạn,nhất là hôm qua có lẽ la nhóm của bọn mình đông đủ nhất,thế nên làm sao ma thiếu tớ được đúng ko nao.??? Có cuộc vui nào mà lại thiếu tớ đâu cơ chư.??? Cứ nghĩ là sắp được nhìn thấy các bạn là tớ vui lắm .Đối với tớ các bạn quan trọng lắm,các bạn có biết ko??? có hiểu cho lòng tớ ko???Các bạn là 1 phần ko thể thiếu được trong cuộc sống của tớ mà,tớ đã thầm nhủ như thế đọ .Và tớ cũng hiểu các bạn,có lẽ hoàn cảnh hay nói cách khác ông trời đã ko cho tớ được gặp các bạn,cho dù tất cả chúng ta đều đã rất cố gắng rui đúng ko???Thế mà tại sao trong lòng tớ lại buồn thế nhi???Tớ buồn lắm,thật đo...lần đầu tiên sau bao nhiêu lâu rùi nhi??? Tớ đã khóc,ngay bây h tớ đang khóc,tớ khóc to lắm,khóc to đến nỗi bọn Hàn nó cứ nhìn tớ chằm chằm nhưng tớ mặc xác chúng nó,tớ chỉ biết rằng tớ muốn khóc,đang khóc và đã khóc,tất nhiên là tớ còn khóc nữa .
*Ca_c0*m-_* 13072684
Tớ sẽ khóc cho đến bao h tớ ko khóc được nữa thì thôi,đã lâu lắm rùi ngày hôm nay máu tớ ko rơi nhưng những hạt ngọc lại từ mắt tớ tuôn ra .Hôm nay tớ tức lắm,tớ hận ông trời,hận tất cả những ai,những gì đã khiến hôm nay tớ ko thể gặp được các câu.Tớ khóc cho tất cả những nỗi buồn mà tớ đã từng trải qua mà tớ ko giám khóc .Tại sao vậy nhi??? Tại sao lại luôn là tớ chứ ??? Sao mọi thứ đối với tớ lại khó khăn đến thế nhỉ,mà bình thường tớ cứn cỏi lắm cơ mà,sao hôm nay khi nghĩ về các bạn tớ lại có thể đổ lệ được chứ ??? 1 thằng đã từng nói:"Máu sẽ chảy nhưng nước mắt thì không rơi" như tớ thì đâu có dễ dàng khóc được chứ .Còn nhớ đợt liên hoan nhà Tiến Béo tớ đâu có nhỏ 1 giọt lệ nào mà h đây khi ngồi nghĩ về các bạn tôi thấy minh yêu đuối quá,tôi thấy mình như 1 đứa trẻ được trở về với chính mình,về với tuổi thơ thật đẹp của tôi .Ở nơi xa đó la quê tôi,có bà,có bạn bè tôi...có những người tôi yêu quý nhất trên đời mà tôi đã tự hứa với lòng mình là sẽ cho họ tất cả những gì tốt đẹp nhất mà tôi có .Ôi nhớ quá,nhớ quá đi thôi,buồn quá đi thôi,vui quá đi thôi....!
*Ca_c0*m-_* 76159011
Đã lâu lắm rùi tôi mới được sống thực với con người tôi-1 đứa trẻ hiền lành,nhút nhát và cũng rất dễ thương .Tớ muốn được về ngay nơi đó để lại được nô đùa cùng các bạn được sống trong su chăm sóc của già đình,trong vòng tay của các ban.Những vòng tay đã bao lần ôm tớ khi tớ ngủ,đã bao lần cùng tranh nhau miếng ăn,cùng nhau cụm ly ( Nước Ngọt ..hiz..!) Tớ đã khóc ngon lành,một sự bình yên thật tuyệt mà tớ chỉ có được khi nghĩ đến các bạn mà thôi .Ai dó đã nói rằng " Sống trong bể ngọc kim cương - Không bằng sống giữa tình thương bạn bè " với ai đó tớ ko biết nhưng với tớ thì ko gì có thể thay thế các bạn được,tớ sẵn sàng đánh đổi tất cả chi cần tớ được về ở bên các bạn thôi .Tớ nhớ từng ánh mắt,nụ cười,từng lời nói,hành động của các bạn,từng đêm tớ vẫn mơ đến các bạn,tớ đã khóc thét lên trong giấc mơ khi phai xa các bạn . Nhưng khi tỉnh dậy tớ ko khóc được hay nói cách khác tớ ko cho phép tớ làm điều đó,Tớ luôn giỏi kiềm chế bản thân và luôn tự hào vì tớ biết phải làm gì, nên làm gì và ko nên làm gi..! Thế mà h ngồi đây tớ ko làm được điều đó ...! Ngồi đây nhớ các bạn tớ lại là tớ mất rùi,tớ nhớ các bạn lắm,tớ ko biết nói thế nào để diễn tả được nỗi nhớ cũng như tình cảm của tớ giành cho các bạn . Nhưng tớ thích thế này lắm,tớ thích được là chính mình,tớ thích được chạy nhảy,thích được trêu đùa các cậu,va sở trường của tớ là chọc tức mọi người thì ko có đối thủ rùi đúng không??? Viết đến đây nước mắt tớ vẫn đang rơi nóng hổi trên gò má,thế mà ko hiểu vì sao,vì cái gì mà miệng tớ lại nở nụ cười đẹp lắm,có lẽ còn đẹp hơn cả thiên thần ây.....!
Không biết hôm qua các cậu ăn uống thế nào ??? Có còn thiếu thốn đủ thứ rùi lại chạy đôn chạy đáo hay là chẹp miệng nhìn nhau như hồi tớ còn ở nhà ko??? Cứ nhớ đến những kỉ niệm cùng các bạn tớ lại khóc to hơn,khoc ngon lành thích thật đó .Có ai nhớ tụi mình đã cùng nhau " Làm 1 bữa bao nhiêu lần rùi ko???" Tớ cũng ko nhớ là bao nhiều lần nhưng tớ chắc chắn là tớ ko thể quên 1 lần nào dù là nhỏ nhất .Ôi tớ lại khóc rui,sao tớ cứ như con gái thế nhỉ ??? Chả mạnh mẽ gì cả,con trai gi mà lại thế chứ ko biết ...... hj.....! 1 lũ con trai với nhau mà ngồi uống bò húc thì chịu òi hj hj...! Tớ lúc nào cũng được cái danh dũng sĩ giệt mồi,nhưng chỉ là cái danh thôi chứ thật ra thằng TIẾN BÉO hay thằng LIÊM nữa,tui nó còn ăn nhiều hơn tớ nhiều,tại tớ hay nói nên mơi phải chịu trận thôi..! Ôi nhớ qua..!
............" Chim xa bầy thương cây nhớ cội "..............
..........."Người xa người tội lắm ai ơi ".......................
....
*Ca_c0*m-_* 20304591

... .... ... ... ... ... ... ... ... ... ... .. .. .... ... .

Được sửa bởi *Ca_c0*m-_* ngày Sun Jul 19, 2009 1:58 pm; sửa lần 1.
tranhieu

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeThu Jul 16, 2009 5:44 pm

toi nghiep CU THUY nha minh doc bai viet cua no , lam to het buon ngu , nhung con boun ngu ma to chua thang duoc bao gio ,hihi(muc do ')" class="postlink" target="_blank" rel="nofollow">*Ca_c0*m-_* Icon_sad).
vui len chu , o nha moi nguoi cung phai di lam viec , di hoc tap ma .
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeSun Jul 19, 2009 2:03 pm

tranhieu đã viết:
toi nghiep CU THUY nha minh doc bai viet cua no , lam to het buon ngu , nhung con boun ngu ma to chua thang duoc bao gio ,hihi(muc do ')" class="postlink" target="_blank" rel="nofollow">*Ca_c0*m-_* Icon_sad).
vui len chu , o nha moi nguoi cung phai di lam viec , di hoc tap ma .

Tội nghiệp ư ông còi ..??? Tôi không thấy như thế,vì ít nhất là tôi vẫn thấy mình có cảm xúc, biết vui,biết buồn,biết giận và biết yêu...biết nhớ ...! Chỉ đơn giản là lần đầu tiên tôi viết cảm xúc của mình lên cho các bạn đọc nên các bạn thấy lạ phải không??? Nếu là các bạn thì các bạn sẽ viết ra không??? Dù sao cũng thanks Hiếu còi nhe..! chúc mọi người may mắn

*Ca_c0*m-_* 2314
baby_cat

baby_cat

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 10:08 am

Ko bít có phải ;mình vô tâm quá ko. Đến hnay mới đọc được những dòng tâm sự này. Thật là xúc động, uh hãy trở về là chính mình Thủy ạ , dù cho nhiều lúc mình phải cố gắng cứng cỏi, cố gắng mạnh mẽ trước mọi người nhưng nhiều lúc thì ko thể tuwej dưng buồn, tự dưng vui, tự dưng khóc, và cũng tự dưng cười, hãy để những cảm xuc đó được bộc bạch tự nhiên nhé ( trong điều kiện có thể) đừng quá cố gắng kìm nén làm gì nó sẽ lớn dần lên và rùi cũng tức nước vỡ bờ thui. hihi
vì thế h hiểu cảm xúc của Thủy mà, chơi với nhau nhiều mặc dù có thể nhìu chuyện ko nói ko kể nhưng t bít m Thủy ah, rất mạnh mẽ nhưng rất yếu đuối sống rát tình cảm, nói thì ng khác tức muốn ói máu xong nghĩ lại lại ko có gì hiihh và cũng thấy đúng hhehe. Thường thì mạnh mẽ nhìu rùi cũng có lúc cực kỳ yếu đuối yếu đuối hơn mọi ng nhìu. Thủy ah t muốn nói rất rất nhìu nhưng cứ lanh quanh luẩn quẩn ấy hihi. Chỉ muốn nói là m hãy cố gắng lên nhé mọi nỗ lực đều sẽ được đền đáp hãy tin là như thế, rùi tất cả chúng ta sẽ gặp lại nhau vào 1 ngày ko xa đâu Thủy ah, có lẽ bây giờ m ko bù như lcs m viết bài này nữa nhưng t vẫn muốn nói lên cảm xúc khi đọc bài vieetsa này mặc dù cách đây đã mấy tháng rùi đúng ko. t nhìu lúc cũng giống mày lắm mạnh mẽ nhìu rùi nhìu lúc ..... Hãy trở về là chính mình để được yêu thương được giận hờn được ........................................ Hãy cố gắng lên nhé gấu iu. hehe. Cười lên để bắt đầu cười lên để an ủi chính mình cười lên cho bạn bè cùng cười cười lên để làm rất rấ nhìu thứ nữa, và cũng khóc đi để vơi đi những muộn phiền để cho lòng mình thấy nhẹ nhõm hơn để bít rằng mình cũng rất nhìu cảm xúc bình thường và giản đơn như tất cả mọi ng. Hãy làm những gì mình muốn và có thể .......... Chúc may mắn và vui vẻ.. Very Happy Very Happy sunny Laughing
Mr_Thiep
Admin
Mr_Thiep

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeTue Jan 05, 2010 11:29 am

Thủy ah. giờ tao mới đọc những dòng tâm sự của mày. Nói hết được lòng mình không phải là dễ . Uh tao hiểu mày cố gắng lên. Đâu phải là xa nhau mãi mãi đâu. Chẳng nhẽ mày lấy vợ đẻ con bên đó ah. Vậy mấy đứa con bên này của mày ai nuôi. Còn vợ mày nữa chứ tao chỉ chăm sóc được phần nào thôi chứ còn cả vợ và bồ tao nữa. >ệt lắm tao không đủ sức đâu hahahaah. Laughing Laughing Năm mới rồi chúc mày năm mới may mắn thành công nhé. Những khó khăn vất vả năm cũ bỏ hết qua một bên đi. Thêm một năm tức là mày cang gần ngày mày được về nhà còn gì. Sướng bỏ mẹ còn gì heheh. Cố gắng lên nhớ những gì chú hứa với anh đấy. Vui lên chào đón năm mới nhé
*Ca_c0*m-_* 1842714
*Ca_c0*m-_* 1ab5622f582522ef37336a20390348cf-nammoi2
http://buiquangthiep.tk
thieugia_xakinhthanh

thieugia_xakinhthanh

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeWed Jan 06, 2010 2:14 am

*Ca_c0*m-_* 2222222222w
ngocquan
Admin
ngocquan

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 4:47 pm

mình cũng chẳng thể nói đc gì nũă nhưng vói mình thì tất cả những kỉ niệm chúng ta đã có với nhau kể cả những kỉ niệm buồn.vui đều đáng trân trọng..........................*Ca_c0*m-_* Jobsmouton02
HÃY NHỚ VỀ NHAU>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> lol!
chickkuncute

chickkuncute

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: hi ca nha   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeTue Jan 12, 2010 8:36 pm

lau roi m kg vo forum lop. lam sao cung co cam giac kg dam vo nua. tai moi lan nghi ve moi nguoi. doc nhung loi moi nguoi viet cho nhau, m lai them thay ho then. tinh cam cua moi nguoi dep qua, chan thanh qua. m thay m that nho be trong do. nho be lam. m thay minh that tam thuong, thay that vong ve chinh minh, ho then voi cac ban. chac do m qua ich ki, cung kg biet quan tam toi ai, khong bao gio de y xem moi nguoi nghi gi, song ra sao. m chi biet khoc moi khi nghi ve tat ca, ve cac ban, luon uoc gi minh cung dc mot phan nho thoi trong cai tinh cam lon lao ma cac ban da danh cho nhau. co le khong dem nao m kg khoc, m nho nha nho cac ban, va cung thay tui hon cho chinh minh, khong hieu sao m lai co suy nghi do. giot nuoc mat cua thuy co le la ngoc thi nuoc mat cua minh luon la hai chu vo nghia. duong nhu da kha lau roi m tu tach minh ra khoi cac ban, mac du m luon luon tu hao ve cac ban, luon ke cho nhung ng xung quanh ve cac ban nhung lai chua bgio dam dua minh vo do. tet vua roi ve minh kg gap ai nhung minh van cam nhan duoc khong khi cua lop trong loi tro chuyen voi co ninh. ban than m biet m kg tot,. chang tot teo nao. m co the thay doi no hay kg m cung kg biet, nhung ki uc dep de ve cac ban kg bgio thay doi.
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: *Ca.c0m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitimeWed Jan 13, 2010 5:56 am

Mơ ơi..!Cám ơn mày vì đã giữ trong tim những kí ức tốt đẹp nhất về bọn tao.Nhưng hãy đừng chỉ là nhớ về nó mà hãy giúp cho những kí ức đó nhiều thêm,sao ko cùng chung tay lại để được ở gần nhau hơn,để chia sẻ những buồn vui với nhau,để cùng nhau sống tốt hơn..!Rồi chúng ta sẽ lại nhìn thấy những nụ cười hạnh phúc trên môi mỗi người.Hãy cùng nhau cố gắng nhé,hãy cho mọi người biết cái cảm giác hạnh phúc khi được cùng nhau chia sẻ những vui buồn của cuộc sống .Hạnh phúc sẽ đến với những ai biết trân trọng những người bạn của mình ...! Chúc tất cả các bạn hạnh phúc ... nao cùng cười và cố gắng nào ...CỐ LÊN ...! *Ca_c0*m-_* 20100106122535273*Ca_c0*m-_* Ap20100106124058997*Ca_c0*m-_* Ap20100106124221930
Sponsored content

*Ca_c0*m-_* Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: *Ca_c0*m-_*   *Ca_c0*m-_* Icon_minitime

*Ca_c0*m-_*
Trang 1 trong tổng số 1 trang