Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

PAKON THẬT CHÚ Ý NHA !!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Mr_Thiep
Admin
Mr_Thiep

PAKON THẬT CHÚ Ý NHA  !!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: PAKON THẬT CHÚ Ý NHA !!!!!!   PAKON THẬT CHÚ Ý NHA  !!!!!! Icon_minitimeSun Aug 02, 2009 11:55 pm

Các bạn chú ý nha. Diễn đàn của mình đặt chế độ chống post bài tràn lan vì vậy những bài viết nào trong thời gian 1 tháng mà có ít hơn 7 người đọc thì sẽ bị tự động xóa nhé. Vì thế pakon chú ý khi viết bài nha . Những bài nào được đọc nhiều nhất sẽ được đặt lên đầu tiên và được vinh danh đó. Nên bạn nào thấy bài của mình bị xóa thì đừng buồn nha Very Happy Very Happy cyclops
Ah diễn đàn đã có rất nhiều bài viết nhưng mà trả lời cho mỗi chủ đề thì hình như hơi ít vì vậy pakon hãy tích cực trả lời để tranh luận cho diễn đàn của mình thêm sôi nổi nha cheers cheers cheers !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
http://buiquangthiep.tk
Sir_Tien
Admin
Sir_Tien

Bài gửiTiêu đề: Re: PAKON THẬT CHÚ Ý NHA !!!!!!   PAKON THẬT CHÚ Ý NHA  !!!!!! Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 10:28 pm

cái này lần trước tao cũng từng nói rùi!!!mọi người cố gắng post bài nhưng quan trọng khi đọc bài người # nên trả lời để người viết còn có hứng viết!!!
http://iuvip.com + cf.vtc.vn
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

Bài gửiTiêu đề: *Ca_c0*m-_*   PAKON THẬT CHÚ Ý NHA  !!!!!! Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 11:43 am

Một mình tớ không đủ để cho các cậu 1 chút niềm vui sao ??? Tớ muốn nói cám ơn các bạn nhiều lăm..........! hj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: PAKON THẬT CHÚ Ý NHA !!!!!!   PAKON THẬT CHÚ Ý NHA  !!!!!! Icon_minitime

PAKON THẬT CHÚ Ý NHA !!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang