Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!

Go down 
chitale
Mr_Thiep
*Ca_c0*m-_*
ngocquan
8 posters
Tác giảThông điệp
ngocquan
Admin
ngocquan

ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 8:52 am

HÔM NAY MÌNH POST MẤY CÁI ẢNH LỚP CÁC BẠN CÙNG CHIA SẺ NHA!!!(DẠO NÀY HƠI BẬN........)[img]http://img300.imageshack.us/img300/214/gjtdjg
ĐÂY LÀ TẬP THỂ LỚP 12A4 THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA. TRÔNG MÌNH CŨNG NGON ẤY CHỨ NHÌN LẠI MẤY TẤM HÌNH LẠI THẤY NAO NAO HẾT CẢ NGƯỜI!!!!
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! 77157675
TIẾP NỮA NÈ BÀ CON!!!!!!
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Gigu
DẠO ĐÓ MÌNH NGU GHÊ .CHỤP ĐƯỢC ÍT ẢNH QUÁ GIỜ VẪN TIẾC>>>>>>>>> bounce
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Hdhfdh
CÒN ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH NĂM LỚP 11 NÈ CÁC BẠN . TRÔNG AI CŨNG CÓ VẺ NGÔ NGHÊ NHI?(ĐỢT CẮM TRẠI VÀ 8-3 XONG Ơ TRƯÒNG LỚP MÌNH LÊN NÚI CHƠI ĐÚNG HOK MỌI NGƯỜI)
CÒN ĐÂY LÀ HÌNH ẢNH HÔM CẮM TRẠI ĐÂY .MÌNH CŨNG CHỤP ẢNH NHƯNG CÁI NÀY HOK CÓ TỚ MỚI ĐAU CHỨALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! 43294026
HAI CON BÉ NÀY SUNG GHÊ
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Kyhn
HÔM CHIA TAY 12 CŨNG'' SUNG'' NỐT
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Hdhhf LẠI NỮA NÈ
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Hgddg
NHÌN BỨC NÀY NHỚ ĐÊN TÁC PHẨM ĐỐT NẾN TRÊN BẢNG THẬT ẤN TƯỢNG
VÀ ĐÂY LÀ GÌ>>>>>>>>>> LẠI 3 TIẾP!!!!!!!!!!!!11
scratch
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! 25640869

ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Jlkhg
VÀ ĐÂY LÀ KỈ NIỆM ĐÁNG NHỚ NHẤT TRÊN NHÀ BẠN LINH NÈ
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! 26639700
AI CŨNG SAY HẾT NÈ CHỤP HÌNH MÀ ĐÂU CÓ AI BIẾT GÌ ĐÂU . BỐ MẸ LINH CŨG THẬT THANH NIÊN TÍNH>>>>>>>THẬT TUYỆT VỜI .HÔM ĐÓ ĐI CHƠI VỀ MÌNH BỊ BỐ MẸ CHO NGHE 1 BẢN VỌNG CỔ DÀI LÊ THÊ HIC HIC
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Gfshfjn
ĐÂY LA NHỮNG HÌNH ẢNH CỦA BỌN MÌNH NỮA NÈ
CÓ MẶT MÌNH RÙI NHA HIHI SAU ĐỪNG NÓI MÌNH KO POST ẢNH CỦA MÌNH NHA
LANG THANG NÈ!!!!!!!
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Bgjfdjd
VÀ ĐÂY LÀ TẢN BỘ >>>>>>> VỀ NHÀ !!!!!!
ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! 56267887
ĐÂY LÀ PHẦN ĐẦU CỦA ẢNH LỚP THUI . MÌNH KO CHẮC VỀ THỜI GIAN MỖI BỨC ẢNH NẾU CÓ SAI SÓT GÌ MỌI NGƯỜI ĐÍNH CHÍNH DÙM NHA. VÀ BỔ SUNG THÊM CÁC KỈ NIỆM VÔ NHA. THỜI GIAN HƠI ÍT NÊN MÌNH CHƯA TIỆN VIẾT VÔ
CÁC BẠN CHO Ý KIÊN NHA

Được sửa bởi ngocquan ngày Sun Aug 23, 2009 3:58 pm; sửa lần 3.
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

Bài gửiTiêu đề: *Ca_c0*m-_*   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 9:46 am

tiểu đội sát thủ 12A4 đã có mặt đầy đủ,nhìn cái ảnh mà ko tìm thấy mình ở đâu nữa,thế mới đau chứ hix............!
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 3:23 pm

sax
dang post thi mat mang gio post tiep ne
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

Bài gửiTiêu đề: *Ca_c0*m-_*   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 4:14 pm

Hoi` do' sao minh dep trai the' nhi??? haaaaaaaaaaaaaaa
0*j qua' khu' dep vaj~ te` nhung tuong lai se co`n dep hon ca nha` phai co len day' nhe' ..! chuc may man
Mr_Thiep
Admin
Mr_Thiep

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Aug 23, 2009 8:37 pm

Ặc ặc vui quá lâu lắm mới nhìn thấy các bạn đầy đủ như thế. Trông lại ngày trước ai cũng ngây thơi hồn nhiên đáng yêu cả hahah. Bao giờ cho đến ngày xưa nhỉ.
http://buiquangthiep.tk
chitale

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 1:41 pm

hihi moi nguoi. cung kha lau to moi vao xem dc. cong nhan nhin lai anh thay vui that day.
thieugia_xakinhthanh

thieugia_xakinhthanh

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 5:49 pm

ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! 9533593
day la cai ma ban quan up len bi loi nen toi up lai chu cung chang co cai nao o day ca

Được sửa bởi thieugia_xakinhthanh ngày Tue Aug 25, 2009 3:02 pm; sửa lần 1.
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 6:48 pm

oh dot vua rui hok co thoi gian nen tranh thu post vay moi nguoi co them thi post tiep nha
nacnoa4

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 9:09 pm

Nhìn lại những tấm hình của lớp mình thấy nhớ lớp quá. Đúng là bao giờ cho đến ngày xưa nhỉ.
Lớp mình còn nhiều hình lắm đó mọi người post lên đi nhé.
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 10:26 pm

sax post len cha ai tan thuong cho phat nao ca?. buon chet hic hic
thieugia_xakinhthanh

thieugia_xakinhthanh

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 2:54 pm

tat nhien phai vo tay tan thuong ban quan rui. nhung thang chi cuong kia may la chi cuong hay chi pheo day, ko co bai viet moi thi dung co xoa bai cu di. co y kien ji thi " tra loi" bai viet la dc. phi ca cong ban quan post anh len. tao ma la thang quan thi tao tuc lam day. may ko an don moi la la
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 6:41 pm

sax khach sao qa ngai chet di dc???????? Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
doanh

doanh

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Aug 26, 2009 11:01 am

thanks quan nha.may ban co anh nao hay ve cac thanh vien trong lop va ban than bot len cho anh em chia se voi .
Sir_Tien
Admin
Sir_Tien

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Aug 27, 2009 11:06 am

hjx minh chang co cai anh deo nao ma post ca!!hjx
http://iuvip.com + cf.vtc.vn
Mr_Thiep
Admin
Mr_Thiep

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Aug 29, 2009 7:37 pm

Mất mạng lâu quá nay mới trở lại diễn đàn thấy mọi người tham gia sôi nổi quá. Quân ah còn ảnh không post nốt cho anh em xem cái. Mình chắng còn cái ảnh lớp nào cả. Nhưng mà không sao lên đây xem là đủ rồi. Chúc mọi ngưòi may mắn nha. cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
http://buiquangthiep.tk
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Aug 29, 2009 7:59 pm

Mọi người chơ mấy hôm nữa nha !!! Kiếm xem còn cái nào chưa post thì tớ đưa lên > ah mà để đi chụp vài cái ảnh nude nghệ thuật rùi post 1 thể vậy mới hàng độc .. hêhêhhêhhêhhhêhheheh GIÁNG CHỜ CHÚT NHA lol! lol! lol! lol! lol!
thieugia_xakinhthanh

thieugia_xakinhthanh

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 6:49 pm

anh xau ko xem dc nua. xoa di la tot nhat

Được sửa bởi thieugia_xakinhthanh ngày Wed Sep 16, 2009 8:50 am; sửa lần 1.
Sir_Tien
Admin
Sir_Tien

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 10:28 pm

hjx!!!chú mày post ảnh kiểu gì thế!!!thế này ai nhìn được!!!nhà anh nghèo màn hình 17inch kô xem được!!!
http://iuvip.com + cf.vtc.vn
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 6:30 pm

t chưa cả xem mà chúgn mày dã xoá đi rùi
chán ghê dạo này bận ko tham gia dc gic a?
tớ lại có ảnh mơi rùi post len choi hêhheheh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!   ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!! Icon_minitime

ALBUM ẢNH LỚP NÈ!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ALBUM ẢNH SỐ 2_QUÂN