Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

TIENG NOI CUA DOC GIA

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tranhieu

TIENG NOI   CUA   DOC GIA Empty
Bài gửiTiêu đề: TIENG NOI CUA DOC GIA   TIENG NOI   CUA   DOC GIA Icon_minitimeSun Sep 06, 2009 8:48 pm

sao dao nay moi nguoi ban sao nhi ? ko thay chu nao cop bai hay anh len nhi Exclamation
quan dau roi .  bao kiem anh nude sao lau the ,....con cac thanh vien thuong truc va ko thuong truc cung dua bai vao chu . nhu to day nay geek
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: TIENG NOI CUA DOC GIA   TIENG NOI   CUA   DOC GIA Icon_minitimeMon Sep 07, 2009 9:34 pm

oh dạo này mình cũng hơi bận chút xiu mong các bạn thông cảm. mà tinh hinh diễn đàn của anh minh ít thành viên tham gia quá mình hy vọng các bạn đông viên anh em mod để có hưng thú tiếp tục sự duy trì của diễn đàn này.
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
chitale

Bài gửiTiêu đề: Re: TIENG NOI CUA DOC GIA   TIENG NOI   CUA   DOC GIA Icon_minitimeWed Mar 31, 2010 9:58 am

[b][i]Thân chào các bạn ! Đã lâu không thấy bạn nào vào diễn đàn lớp mình post bài nhi? Các bạn của tớ dạo này thế nào rùi? Cuộc sống, công việc hay việc học tập của các bạn có tốt k? Từ khi ra trường tớ biết các bạn đều có mục tiêu hay những kế hoạch riêng cho cuộc sống của mình. Và tớ cũng vậy. Nhưng hình như những kỉ niệm tuổi học trò trong mõi chúng ta ngày bị lãng quen dần thì phải. Nhiều khi buồn bao kỉ niệm thời học sinh tràn về trong tớ, Và thấy nhớ các bạn nhiều. Tớ yêu các bạn, Nhưng tó sẽ k nói ra đâu. hihi. Tớ chỉ viết đc thui geek geek geek
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: TIENG NOI CUA DOC GIA   TIENG NOI   CUA   DOC GIA Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 2:42 pm

bon minh d eu dang o nha nen o online deu dc!
minh cung rat nho moi9 nguoi ! hy vong bn nao do khoi day phong trao cho lop minh ty di
tranhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: TIENG NOI CUA DOC GIA   TIENG NOI   CUA   DOC GIA Icon_minitimeSat May 08, 2010 11:24 pm

uh , chac phai lay y kien cua doc gia lam the nao de forum lop minh ngay cang duoc ham mo nhi ! y tuong do se rat la dang gia day .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TIENG NOI CUA DOC GIA   TIENG NOI   CUA   DOC GIA Icon_minitime

TIENG NOI CUA DOC GIA
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
» Học tiếng Nhật - Top Globis
» Học tiếng Nhật - Top Globis
» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại
» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis