Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thieugia_xakinhthanh

thieugia_xakinhthanh

ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em   ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 1:53 am

..............???????????????????????????????????????????????????????

Được sửa bởi thieugia_xakinhthanh ngày Fri Jan 15, 2010 12:16 am; sửa lần 2.
tranhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em   ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:53 pm

xuan thu thieu gia dot nay de y em nao roi ma co bai tho hay the , tan di anhh em co vu cho
geek geek geek
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em   ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 2:06 am

chắc lại ôi tương tư cô nào rùi!!
mà thời buổi này còn thầm yêu thầm nhớ cái nỗi gì
yêu thì nói cho rõ ràng ko người yêu đi với thằng khác lại về ôm gối nước mắt đầm đìa>>>>>>>>>>>>>>>>>>> đàn bà lem'
dù sao cũng chúc ku cậu kiếm đc cô nào thật molifê>>>>>>>>>>>>>>>>>>>ăn chơi trác táng đi>>>>>>>>>>>>>>>>>>. có gì thì cưới
hehehehehehehehehehehh cheers cheers cheers cheers cheers cheers flower flower flower flower flower flower flower flower
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em   ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em Icon_minitime

ĐỜI LÃNG TỬ_ thầm yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐANG ỐM NÈ