Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????

Go down 
tranhieu
ngocquan
6 posters
Tác giảThông điệp
ngocquan
Admin
ngocquan

LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 9:57 am

HUM NAY CHỦ NHẬT BUỒN QUÁ!!!! ĐANG ÔN THI TỐT NGHIỆP MÀ CHẢ HỌC ĐC GI CẢ . HOK BIẾT CÓ RA TRƯỜNG ĐC KO NỮA???????
DẠO NÀY PHONG TRÀO LỚP MÌNH KÉM QUÁ NHỈ>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>NĂNG ĐỌNH LÊN CÁ BẠN UI !!!
MẤY BỮA TRỨƠC MÌNH VỚI TIẾN CÙNG QUẾ NẰM NÓI CHUYỆN VỚI NHAU ZỀ BUỔI LIÊN HOAN NĂM 11 NÊN NAY POST LÊN CHO ZUI >>>>> CÓ GÌ BÀ KON CHO Ý KIẾN NAZ
cheers cheers cheers cheers cheers cheers
BUỔI LIÊN HOAN NĂM ẤY ĐC TỔ CHỨC NHÀ ĐINH YẾN NHI?
CHỦ TRƯƠNG NĂM ĐÓ LÀ LIÊN HOAN NGỌT THÌ PHẢI ( HOK BIẾT ĐƯA DỞ HƠI NÀO NGHĨ RA CÁI TRÒ ĐÓ affraid )
LIÊN HOAN THÌ PHẢI CÓ BIA VỚI RƯỢU THẾ MÀ ĐI CHO ĂN CHÈ LÀM TỐI VỀ BÀ KON ĐAU BỤNG HẾT LƯỢT.
MÀ MỌI NGƯỜI CÓ NHỚ LÀ HUM ĐÓ UỐNG BAO NHIU BIA HOK NHỈ?
HUM ĐÓ MINH NHỚ LÀ CHỈ THAM GIA VỚI CÁC BAN VỤ BIA BỌT THUI THÌ PHẢI XONG RÙI TỚ ĐI ABC.....
CHẢ NHỚ GÌ NHIỀU>>>>> HÔM VỪA RÙI NÓI CHUYỆN MỚI BIẾT CÁC BẠN HUM ĐÓ CÒN UỐNG RƯỢU TIẾP. MÀ HÔM ĐÓ THẰNG CHA KHÁNH LỚP MINH CHƠI SỐC THÌ PHẢI..,HOK NHỚ ĐC NỮA
CÁC BẠN BỔ XUNG THÊM CHO MÌNH NHÉ
tranhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:42 pm

haha, chu de nong hoi qua nhi !
the nam nay dinh to chuc nha ai day ?
ruou nang nhat o que minh la bao nhieu do nhi quan nhi ?
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 7:01 pm

hihi
ruou o que co 40 do thui !!!! minh dan g lien he xem nam nay nen to chuc o dau cho hop ly co gi pm Hieu sau nha
chuc may man va thanh cong
chitale

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 1:15 pm

Ui, ui. Bạn nào kêu đau bụng đó. Hôm sau có ai kêu đau bụng đâu nhỉ? Uh! Mọi người cho kế hoạch liên hoan nhà ai đi. Thông báo cho đông đủ bà con biết với nha.Lâu lăm k đc gặp các bạn rùi. Nhớ các bạn nhiều lăm đó. Mà năm nay cũng có khá nhiều thay đổi nhi? Nhiều bạn đã đi làm nè, Có bạn thi lập gia đình nè. Còn tớ vẫn chưa có người iu. hihihi. ngại quá ! ngại quá.
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 2:01 am

chỉ sợ các bạn đi ko đủ thui !
gần tết minh sẽ đưa giấy mời tất cả mà
mà liên hoan nhà ai thì mình cũng chưa quyết định đc chờ ý kiến của tất cả các bạn
lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
cho ý kiến nha
chicuong1988

chicuong1988

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 2:59 am

quân cứ ôn thi tốt nghiệp cho ngon nghẻ đê còn vụ tết nhất tính sau!cố lên lol! !
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 5:15 pm

ah uh .t dang ban on thi . bon may cu tinh toan di rui alo cho t nha. tinh dan di keo luc den dit rui ko chay dc dau
v ay nha
Mr_Thiep
Admin
Mr_Thiep

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 7:57 pm

22222222222 các đồng chí nhé!!! Thé mà cũng được 5 năm rồi. Tưởng lâu mà cũng nhanh thật . Hay là năm nay làm lại một vụ như thế các bác nhỉ. Cũng sắp đến tết rồi chắc bây giờ bàn tới chuyện liên hoan được rồi nhỉ. Tết vừa rồi đi nhiều mỏi chân lắm. Năm nay các bác xem thế nào chứ lại đi nhiều thì mệt lắm.hi. cheers cheers
Quân đang thi hả cố gắng thi tốt nhé bao nhiêu em nữ sinh đang chờ bác ra trường dìu dắt kìa. Very Happy Very Happy

Lâu quá rồi nhỉ anh em nâng cốc cái nhé. Nào liên hoan thôi. 123 zô , 2,3 zô . 2,3 uống

LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Loi-ich-tu-bia-voi-phu-nu-tuoi-trung-nien-59148-1

LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Thitcho4io
http://buiquangthiep.tk
chicuong1988

chicuong1988

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 5:57 pm

chú thiệp up có 1 mâm lên thì ko đủ cho thằng béo nó nốc đâu. Very Happy!mà đến lúc đó mình nghĩ anh em nào thích 123zo thì mỗi thằng 100k là vui nhất.ai ko tham gia thì miễn bình luận!
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

Bài gửiTiêu đề: *Ca.c0*m-_*   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitimeWed Jan 13, 2010 6:57 am

..Ui..Tết này mình lại vắng mặt rồi,buồn thật đấy ....Chắc là phải tết năm sau nữa thì mới có thể gặp lại các bạn được ..hiii. Chuc mọi người vui vẻ và hạnh phúc ... ..À tớ đề nghị những mọi người trong 4room của lớp mình điểm danh để tết này tớ lì xì nhỉ,tất nhiên là trên tinh thần của ít lòng nhiều nha... hiii
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????   LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11  CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK????????????? Icon_minitime

LIÊN HOAN CUỐI NĂM 11 CÁC BẠN CÒN NHỚ HOK?????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có ai nhớ buổi liên hoan chia tay nhà tớ ko
» Có ai nhớ buổi liên hoan chia tay nhà tớ ko
» CHUYEN CUOI XIN
» Truyện cười (18+ HOT) ko đọc hơi fí
» AI CƯỚI NHIỀU CHỈ MỪNG 1 LẦN THÔI ĐẤY