Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi

Go down 
nacnoa4
chickkuncute
tranhieu
Mr_Thiep
doanh
9 posters
Tác giảThông điệp
doanh

doanh

Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 10:22 pm

Các bạn thân yêu ơi!Vậy là đã dc 4 năm rồi đấy nhỉ ngày chúng minh xa nhau.Mình mới thi xong học kỳ và cũng gần đến tết lại dc gặp lại bạn bè lòng vui sướng biết bao.
19h40 ngày 26/5/2006.
Chỉ còn bốn ngày nữa thôi là bọn mình phải thi tốt nghiệp rồi.Chắc rằng ai cũng mong muốn đến ngày 18-6 gặp lại nhau trong niềm vui khi xem điểm thi tốt nghiệp ko ai bị rớt lại.Ngày hôm qua thật buồn ,buồn vì chúng mình chia tay và từ đây mỗi người đi trên một con đường.
Trước hôm đó 24-6 .Cái hôm mà tổng kết năm học và ra trường cho lớp 12.Tôi cùng Văn Cường ,Dương , Đinh Yến đã về Liên Bảo chơi với mấy người bạn để ghi thêm vào trong đầu mỗi đứa một kỷ niệm về tình bạn học trò.Buồn nữa là thằng Chí Cường chó chết thằng bạn thân cùng làng với bốn đứa chúng mình nó lại ko đi cùng làm cho cả bọn phải lo vi chẳng đứa nào nói trước với phụ huynh.Dương và Văn Cường bảo rằng có bốn thằng thì một thằng ko đi ba thằng đi các ông bô, bà bô ở nhà lại bảo lũ ham chơi.Đợi nhau một lát chúng mình về Liên Bảo .Mấy đứa hôm đó về có Văn Cường ,Dương ,Đinh Yến ,Tươi ,Luận ,Kiều Trang,Trần Yến ,Mơ,Năm ,Quế ,Thiệp ,Xuân Thủy,Thu và Mình.Tất cả đều đi bằng xe đạp .
Bắt đầu lúc chúng mình về cũng đã quá trưa rồi.Trên đường về Liên Bảo thì xe Mơ lại nổ săm bánh sau .Thế là Năm và Mơ đang lai nhau chuyển sang ngồi xe mình và xe Dương .Năm vừa ngồi vừa dắt xe Mơ.Khi đến đầu xã Liên Bảo mọi người đi trước đã đợi bọn mình ở đường vào nhà Thiệp.Mọi người vào nhà Thiệp chơi.Kiều Trang và Trần Yến do xuất phát chậm hơn cả nhóm vì vào chỗ trọ cũ một lát nên đã đi vào nhà Hường . Nhà Thiệp cách nha Quý ko xa.À quên mất Quý cô bạn có mái tóc xoăn cũng về cùng .Vào nhà Thiệp mấy bạn nữ nấu mì tôm ,chà ăn ngon quá .Thôi chết lại quên mất cả Công hắn cùng về mà mình quên mất.Mì tôm với mùi tàu thơm, ngon thật giờ mình mới biết .Cơm nguội nhà Thiệp còn ,mấy thằng lại xúc vào ăn với mì tôm ăn nóng hổi ngon quá.Các bạn nữ vừa mang một nồi mì lên xong đã hết bay còn nồi thứ hai đang đun nguy cơ hết nhẵn là điều tất nhiên .
Trước cửa nhà Thiệp là một khoảng ruộng trồng rất nhiều lạc đương xanh tốt,nhìn ra xa là trạm xá ,trường cấp hai Liên Bảo, nhìn ra xa hơn về phía Đông Nam là trường cấp ba mới xây Nguyễn Đức Thuận ở chợ Gạo ,Thành Lợi.Nhà Thiệp có một cái ao phía tây ngôi nhà đc kè gọn gàng và chắc chắn bên cạnh vườn cây nho nhỏ .Hắn bảo sáng hôm trước vừa bắt dc gần hai mươi con rô lăn đêm hôm trước đó mưa rất to gần sáng mới ngớt.Sáng hôm sau mình còn tưởng ko đi tập trung dc ,may mà lúc mình đi hơn bảy giờ sáng trời ko còn một hột mưa nào nữa .
Lại nói đến sáng hôm qua thật là vui bọn con trai chúng mình ở trong lớp ko ra tập trung hơi xấu nhưng bọn mình có việc quan trọng mà .Bọn mình bày tiệc ngọt và mấy bạn khác vẽ trang trí trên tấm bảng xanh .Tấm bảng một năm nay đã gắn bó vớt tụi mình.Lớp rất bẩn mình muốn quét cho sạch mà ko có chổi.Mình sang lớp A3 quái hôm nay bọn này chăm chỉ quá ko đứa nào trên lớp cả xuống tập trung như người lớn hi hi.Chẳng bù cho mấy buổi chào cờ hay những buổi tập trung khác chốn biệt cả trai lẫn gái(một số phần tử thôi ko phải cả lớp đâu). Mình lại sang lớp A5 mượn tay Đông mà mãi hắn chẳng tìm thấy đâu. Khi các bạn bắt đầu lên lớp thì mình mới có chổi để quét nóng quá nhưng may mình cũng quét xong trước khi mọi người vào lớp đầy đủ.
Tham dự buổi chia tay hôm đó cùng với lớp có thầy Hưng dạy Thể dục chủ nhiệm và cô Tiến phó chủ nhiệm.Thầy cô chúc bọn mình thi tốt và thành công trong cuộc sống.Lớp trưởng thay mặt các thành viên trong lớp chúc thầy cô luôn mạnh khỏe và công tác tốt.Sau đó mọi người trong lớp chúc nhau những lời chúc tốt đẹp nhất. Liên hoan xong chúng mình chụp ảnh lưu niệm .Khổ nỗi các bạn mải chụp riêng quá để mấy thầy cô cứ bị gọi di gọi lại cuối cùng cả lớp cũng chụp chung dc một kiểu.Mình đứng cạnh Chí Cường sau đó mình chụp cùng tổ ba của mình.
Mình dạo này đen quá nên ngại chụp ảnh. Lớp có ba thằng đen nhất đó là Mình, Đoàn ,Quế.Chẳng biết sau này có trắng hồng ko nữa chán quá.
Chụp ảnh chung cùng lớp mình có thầy chủ nhiệm ,cô Ninh,cô Lừng, cô Phương , cô Hữu, cô Nhu và cô Nhàn.Trời năm lớp 12 bọn mình chỉ dc học có hai thầy là thầy chủ nhiệm và thầy Thoản dạy môn kỹ nông.Thầy Thoản đã về hưu nhưng do nhà trường thiếu giáo viên nên thầy lại tiếp tục cống hiến.Mình ko hiểu tại sao có rất nhiều giáo viên trẻ mới ra trường ko tìm nổi việc làm trong khi nhà trường mình lại thiếu giáo viên.
Cô Ninh dạy bọn mình 3 năm .Năm đầu tiên cô là chủ nhiệm lớp mình ,cô là người đã đón nhận bọn mình vào môi trường cấp 3.Do hết năm lớp 11 cô sinh em bé nên ko chủ nhiệm lớp mình nữa và từ đó chúng mình đón nhận thầy chủ nhiệm mới là thầy Hưng.Bọn mình rất yêu mến cô luôn coi cô vẫn là chủ nhiệm tụi mình .Cô cũng luôn yêu thương bọn mình chính vì thế những giờ học của cô luôn dc mọi người chờ đón và cô có rất nhiều lời khuyên ,dạy bảo bọn mình.Hai năm sau cô mới chủ nhiệm một lớp mới vào trường khi bọn minh đã sắp ra .Chắc cô cũng muốn quay lại làm chủ nhiệm lớp mình nhưng lớp đã có chủ nhiệm mới rồi.Cô vẫn luôn có trách nhiệm đôn đốc học tập, lao động, sinh hoạt của lớp mình.Năm nào lớp mình cũng đến thăm cô.Chúng mình luôn muốn giữ liên lạc với cô sau này.
Cô Phương dạy Hóa cô dạy rất tốt cô là giáo viên có uy tín của trường.Cô Hữu dạy Địa cô rất vui tính, cô lúc nào cũng cười thôi . Cô Hữu rất yêu học sinh.Bọn mình rất thích học giờ của cô.Cô lại còn có con gái học cùng khóa với bọn mình lớp A1 tên là Huệ nữa chứ nên bọn mình hay chêu gọi cô là Bu.Cô Lừng dạy Văn cô dạy lớp mình sau khi cô Ngưỡng nghỉ hưu vào trong Nam với người thân.Cô Lừng dạy hay và rất có trách nhiệm ,cô cũng là giáo viên giói môn văn của trường ,giáo viên giỏi cấp tỉnh .Cô Nhu dạy GDCD ,cô Nhàn dạy Toán. Ngoài ra mình còn muốn nhắc đến những người ko có trong ảnh.
Thầy Sơn một thầy giáo đã từng hai năm liền dạy toán lớp mình năm lớp 10 và 11.Bọn mình thấy thầy dạy rất hay đáng tiếc là lớp 12 ko dc học thầy ,bọn mình rất tôn trọng và quý thầy.Thầy cũng rất có tình cảm với lớp mình .Thấy rất ít cười có một vài lần thầy cười đó mà bọn mình cũng cười theo đau hết cả bụng chắc ai cũng nhớ vì sao.Thầy là chủ nhiệm lớp chọn cùng khóa với bọn mình ,lớp đó có Vũ bạn cùng làng mình và vài thằng bạn mình quen .Mỗi lần thầy dạy thay cô Nhàn là bọn mình rất vui.
Cô Thơm dạy Sử rất giỏi .Nhờ cô mà bọn mình yêu Sử hơn và hoc tốt hơn thích đến giờ của cô hơn.Cô là chuyên viên Sử của Tỉnh.Cô Tiến dạy Sinh là chị ruột thằng Hoàn học cùng khóa với bọn mình.Thầy Cự là hiệu trưởng ,thầy Hưng dạy Toán,thầy Văn dạy Kĩ công là hiêu phó.Lớp mình là một tập thể ngoan của trường có nhiều cá nhân học tốt.Thậm chí còn la niềm hy vọng sau lớp chọn của trường nhưng càng gần cuối cấp do ham chơi và lười nên sa sút hơn các năm trước.
Lại nói về chuyện ở nhà Thiệp .Bọn mình sau tiết mục ăn mì chuyển sang món ngô nếp rang ,chà ngon quá!Lâu lắm rồi mình mới dc ăn một bữa ngon và vui như vậy .Quê mình ko trồng ngô nên giờ ăn thấy ngon quá.Hôm nay phải khen mấy bạn nữ khéo tay và chủ nhà nhiệt tình mới dc. Ăn uống xong xuôi nghỉ ngơi một lúc cũng đã qua chiều bọn con trai về nhà Quế còn con gái rủ nhau về nhà Hường Bí thư.Hẹn nhau tối sang Hường ăn ốc.
Bọn mình đã sang nhà Quế .Bố mẹ Quế đều ở nhà và cả Thảo em gái Quế.Bọn mình lên tầng hai phòng Quế đọc báo ngồi chơi một lúc rồi mấy thằng xuống ăn cơm.Nghe hơi ngại nhưng bố mẹ Quế rất quý người nên đỡ ngại hơn.Tối đó đến 8h bọn mình mới sang nhà Hường .Ngồi ăn ốc nhưng do ăn cơm trước nên ốc thừa nhiều hơi tiếc.Chúng mình ăn xong một số người chơi tú quẹt nhọ nồi khá vui vẻ.Chơi đến hơn 11h đêm bon mình về nhà Quế ngủ.Tức cái mấy bà nữ cứ đòi đi theo đưa về sợ mấy thằng trai làng bắt nạt bọn này làm mấy chú chủ nhà hơi tức nhất là Quế ,Liêm ,Quân.
Về đến nhà Quế mấy thằng chơi tú lơ khơ đến 3h sáng hôm sau.Mình hơi mệt nên ngủ quên mất.Lúc bọn nó đi ngủ thì mình lại bắt đầu tỉnh và tỉnh luôn đến sáng suy nghĩ mông lung về tương lai.Mình và Văn Cường chỉ đợi đến lúc đài nói hai thằng ko ngủ dc trèo lên trần nhà Quế rồi sau đó rủ nhau xuống đánh răng.Quế cũng dạy sớm rồi gọi mấy thằng dạy.Đã 6h cả bọn sang nhà Hường.
Nhà cô nương này có món khoai bung ăn là lạ nhưng cũng ngon.Nó như là cá,ếch băm viên vo tròn nhưng ko phải là rán mà là luộc hay hấp gì đó.Ko biết ai làm mà khéo thật đấy thế mà ko vỡ ra mới lạ chứ.Khi ăn xong mấy thằng con trai rủ nhau sang nhà Tiến trước vì hôm nay mới là ngày chia tay thực sự lớp 12A thân yêu.
Ngày 25-5-2006 đáng nhớ.
Mình và Văn Cường lai nhau cùng mấy thằng con trai dọc theo đường Mười về phía thị trấn Gôi rồi hướng về nhà Tiến.Đến nhà Tiến,bọn mình thấy hắn đang rửa bát đũa trông ra dáng chủ nhà đăng cai của bữa tiệc ghê.Mẹ hắn ra mở cửa cho bọn mình vào.Mấy thằng bắt đầu dọn dẹp còn mấy đứa ngồi ngoài động viên .Bác Nhiên bố Hường và bác Phong bố bạn Lan mua năm con gà trống đã đến nhà Tiến thịt trước.
Bà của ku Tiến đã ngoài tám mươi tuổi trông bà con mạnh khỏe lắm và giúp đỡ bọn mình rất nhiệt tình vui vẻ.Bà rất mến khách chắc bà yêu ku cậu lắm.Dưới Tiến còn một cậu em trai nữa kém mấy tuổi gì đấy.Trời thằng anh béo mà thằng em gầy vậy chắc thằng này ở nhà chuyên bắt nạt em đây.Trong lúc rảnh rỗi mấy thằng lại gặp mấy em mới lên lớp 10 vào nhầm nhà Tiến thế là văn tán gái của các chú trổ tài làm mấy em ngượng chạy mất dép cả bọn dc trận cười no nê.Mấy bà nữ vẫn chưa đến ,đã 7h rồi .Đến nơi thì lại ngồi chơi tú vì chẳng có nhiều viêc để làm vì đông người quá.Một số anh em giúp chủ nhà chuẩn bị thật khẩn trương.Mọi người đến đông vui chỉ thiếu có Hiếu ko biết vì lý do gì.Khi chuẩn bị xong thì đã trưa rồi vừa kịp các bạn ở xa đến nơi.Vào buổi tiệc mọi người ăn uống rôm rả.Thầy chủ nhiệm và môt vài thầy cô cũng thay mặt nhà trường đến chia tay bọn mình.Mọi người uống bia và chúc nhau may mắn .Một lúc sau thấy ku Tiến nhà ta lại khóc tu tu Văn Cường ra động viên ,dỗ dành làm sao mà bé Tiến lại càng khóc to hơn mà người dỗ cũng khóc theo và phản ứng dây chuyền là điều tất nhiên.Quế các bạn nữ cả lũ khóc theo.Mình cố kìm nén nhưng cũng sut sùi .Mấy thằng cố gắng kiềm chế nhưng mặt mếu hết.Đứa khóc đứng đứa khóc ngồi ,chui chỗ nọ rúc chỗ kia khóc cốt để ko nhìn thấy đứa khác khóc. Mình đã chui vào trong buồng rồi trèo lên cầu thang để ko phải nhìn thấy các bạn khóc vài thằng cùng tìm chỗ chốn như mình huhu. Khóc chán rồi hát ,rồi lại khóc ko ai dỗ dành ai nữa hơn một tiếng đồng hồ dần dần rồi cùng thôi.Đúng 4h chiều ngày hôm đó thì mọi người họp lại thống nhất ngày mùng Ba tháng Một âm lịch hàng năm là ngày họp lớp.Quế nhận chủ nhà năm tiếp theo và chúng mình đã chia tay nhau ai cũng lưu luyến ngậm ngùi, một nỗi buồn.

Các bạn của tôi ơi tôi yêu các bạn .

Được sửa bởi doanh ngày Fri Jan 22, 2010 10:20 am; sửa lần 2.
doanh

doanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 10:27 pm

Đây là những gì mình đã ghi lại.Các bạn còn thông tin bên lề nào thì chia sẻ cung nhé
Mr_Thiep
Admin
Mr_Thiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 10:50 pm

hahaha chú DOANH còn nhớ rõ nhỉ. Sắp đến tết rồi lại sắp được họp lớp rồi nhỉ. Lại có nhiều điều để nói rồi đây.
Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi 9497a8385b0d08

Được sửa bởi Mr_Thiep ngày Mon Feb 01, 2010 2:06 pm; sửa lần 1.
http://buiquangthiep.tk
tranhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 7:14 pm

doanh viet duoc the nhi ,
lau ko thay ai tam su chuyen cu tuong moi nguoi quen roi !
hoi do minh lam cai quai gi ma ko di nhi : Crying or Very sad
doanh

doanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 11:16 pm

Ừ .ko hiểu hồi đó Hiếu đi đâu nhỉ.Bài này chẳng qua mình chép lại trong quyển sổ tay của mình thôi chứ ai mà nhớ nổi.Bên đó lạnh lắm hả Hiếu giữ gìn sức khỏe nha.anh nhìn thấy bồ của chú rồi đó.
chickkuncute

chickkuncute

Bài gửiTiêu đề: ui doanh gioi qua   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 12:27 am

hihi. gia ma ai cung viet dc nhung bai nhu nay nhi. hom do tiec 1 dieu la ca lop kg dc o cung 1 cho. phai tach di hai noi. luc dem khuya lu con gai dinh sang cho lu con trai. nhung von di trc do nghe het truyen ma nay den truyen ma khac nen dua nao cung so chang dam ho he. minh cung nghe lao cao may ong con trai muon qua cho tui tui lam ma cung kg dam. chac kieu nay con so ma ca rong. hihi. tren doi nay co ma kg nhi. lop minh toan nhunga anh hao nu kiet ma so ma. hehe
nacnoa4

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 10:19 am

Công nhận lớp a4 chúng mình vui thật đấy, gì chứ cứ nghĩ đến cái cảnh hôm chia tay Tiến béo và Cường Đ ngồi bờ tường ôm nhau khóc là mình ko thể ko cười. Bao giờ mới đến ngày xưa??? Nhớ các bạn, mong đến tết để được gặp các bạn quá.
Sir_Tien
Admin
Sir_Tien

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeMon Jan 25, 2010 11:31 pm

hjx hjx!Chú Doanh trông cứt cứt thế mà viết văn tốt gớm rabbit mà hình như càng ngày số người đi họp lớp càng giảm dần thì phải Crying or Very sad Thay mặt Đảng,Chính Phủ tôi kêu gọi đồng bào A4 từ năm nay hãy có mặt đầy đủ và tham gia những buổi offline của lớp và đặc biệt vào những ngày lễ tết sunny
Tái bút : Mơ ngố hum sau viết = Vietkey nhá cho dễ đọc cheers
ah còn nữa : các bạn cố gắng dành chút time free vô viết bài đi lol!
http://iuvip.com + cf.vtc.vn
*Ca_c0*m-_*

*Ca_c0*m-_*

Bài gửiTiêu đề: *Ca.c0m-_*   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 7:30 pm

...Tuyệt thật ...! Có vẻ như giữa dòng xoáy của cuộc đời này bọn mình đang nghĩ về nhau nhiều hơn thì phải ..?Mong rằng càng ngày mọi người càng có nhiều những bài viết là những lời tậm sự hay những cảm xúc về tập thể lớp mình giống như mình và Doanh để tụi mình hiểu nhau thêm,để yêu nhau hơn,để cùng nhau cố gắng sống ngày càng tốt hơn vì chúng ta đã từng gắn bó với nhau dưới mái nhà 12A4 ..! Có phải không các bạn ..!Tớ yêu các bạn nhiều lắm ...!
chicuong1988

chicuong1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 3:11 am

hic.nghe doanh kể mà mình lại rơi nước mắt. Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
doanh

doanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 9:00 pm

mình luôn nhớ và mong gặp các ban.tết uống rượu nha.
Mr_Thiep
Admin
Mr_Thiep

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeMon Feb 01, 2010 2:14 pm

uh tết uống rượu nhé. Mình không uống được nhưng vẫn to mồm pakon đừng cười nha. hehehe

Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Say%20ruou
http://buiquangthiep.tk
doanh

doanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 8:27 am

Thiệp uống ghê nhỉ .hạ gục dc cả mấy chú dân tộc kia à.vô đối quá.tại hạ xin bái phục ,bái phục
tranhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeTue Feb 02, 2010 10:16 pm

ha ha duoc day !
DOT NAY ANH EM TA CHO CUONG TUYEN UONG XAY HET DUONG VE !
ngocquan
Admin
ngocquan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeWed Feb 10, 2010 8:00 pm

toi cung yeu cac ban nhiu lam
nam nay anh em minh hoplopphia that say nhe
minh muon say de nho den nhung phut fgiay minh khoc
khoc vi dc ben nhau
khoc vi sau nay se ko dc ben nhau
khoc vi tinh cam minh lun con khang khit
hay vui len c ac ban oi
HAPPY NEW YEAR
doanh

doanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 4:01 pm

anh em oi.hom hop lop minh say qua.cho ca an bao nhieu anh em ah.hom day ai cung liu tiu .vui the.may ko ai bi saokhi di duong.gap lai nhau vui that day hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi   Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi Icon_minitime

Tôi yêu A4 va A4 cũng rất yêu tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» thế mà cũng đố!
» THƯỢNG ĐẾ CŨNG CHÀO THUA
» Dành riêng cho BOY A4 (hơi sến nhưng cũng no problem)
» Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010