Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  BÀI MỚIBÀI MỚI  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi lời chào các thành viên A4 thân yêu.

Go down 
Tác giảThông điệp
chitale

Gửi lời chào các thành viên A4 thân yêu. Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi lời chào các thành viên A4 thân yêu.   Gửi lời chào các thành viên A4 thân yêu. Icon_minitimeWed Nov 17, 2010 11:18 pm

Chào tất cả các thành viên A4 thân yêu! Khá lâu rùi yến mới trở lại trang blog này. Sorry các bạn rất nhiều nhé. Cũng như yến chắc nhiều bạn cũng vậy nhỉ? Không thấy bạn nào có có tâm sự gì mới nhỉ? Tất cả đều là những bài viết từ rất lâu rùi. Bây giờ là 23h ngày 17/11. Sắp đến ngày 20/11 rùi bỗng thấy lòng nhớ về trường cũ biết bao, nhớ thầy cô, nhớ bạn bè. Các bạn cũng hầu hết ra trường và đi làm rùi nhỉ? Thời gian thấm thoát trôi đi bọn mình đã xa trường hơn 4 năm rồi. Ai cũng bận rộn cho công việc cuộc sống của mình. Nếu bạn nào có vô tình ghé thăm lại blog thì comment lại cho mọi người biết tình hình của mính nha. Nhớ và iu các bạn nhìu. flower flower flower flower

Gửi lời chào các thành viên A4 thân yêu.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» họp lớp ? ui thành viên lớp mình đâu cả rồi
» ÔI TIẾT CANH CHÁO LÒNG
» THƯỢNG ĐẾ CŨNG CHÀO THUA
» ảnh nude của diễn viên kiêm ca sĩ .... (HOT+HOT) 18+